Tin đăng đã hết hạn.

3PN The Antonia, full nội thất cao cấp, view ba mặt sông lớn, xem nhà dễ 0908448281

Ngày đăng: 16/05/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Nằm ngay trục Nguyễn Lương Bằng, khu Nam Viên, trung tâm Phú Mỹ Hưng, Quận 7 nơi tập trung cộng đồng cư dân quốc tế và hạ tầng đồng bộ.

- Diện tích sử dụng: 107m², bố trí 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 nhà vệ sinh, khu bếp mở và logia thoáng mát.
- Nội thất: Được trang bị mới hoàn toàn, phong cách hiện đại, sử dụng thiết bị nhập khẩu chất lượng cao chỉ cần xách vali vào ở.
- Chỗ đậu xe định danh: 1 ô xe hơi tại tầng hầm, 12.5 m2.
- Giá chuyển nhượng: 12.3 tỷ (bao gồm tất cả thuế, phí, sổ hồng riêng có thể thương lượng).

Xem căn thực tế: Anh chị quý khách hàng có nhu cầu tham quan The Antonia LH Ms. Nga Đồng 0908448281 (Chỉ cần hẹn trước 30 phút để sắp xếp lịch).

Anh chị Quý khách hàng quan tâm, mua nhà The Antonia, Liên hệ Ms. Nga Đồng 0908448281.
Hỗ trợ nhanh chóng - Thông tin trung thực - Lam việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 844 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
114,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Antonia, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3PN The Antonia, full nội thất cao cấp, view ba mặt sông lớn, xem nhà dễ 0908448281 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.