Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ mẫu The View 148m2 - 3PN 3WC - View PMH và sông Cả Cấm - Giá 10.9 tỷ. LH: 0903827357

Ngày đăng: 12/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7

Em gửi Bán CH The View Riviera Point
Mã căn: T7#32.05 (Tháp 7, lầu 32)
DT: 148 m2
Thiết kế: 3PN - 3wc, nhà đẹp trước là nhà mẫu của chủ đầu tư
View Tây nhìn Phú Mỹ Hưng, sông Cả Cấm, cửa hướng Đông
Bán: 10,9 tỷ all in giá chốt

Full nội thất trừ TV, tủ lạnh, máy tính ạ

LH: 0903827357 Ms. Khánh Hoà để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 382 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

3 PN, 3 WC
148 m²
73,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The View Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KH

Khánh Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ mẫu The View 148m2 - 3PN 3WC - View PMH và sông Cả Cấm - Giá 10.9 tỷ. LH: 0903827357 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.