Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Riverpark Premier, Tân Phong, Q7, HCM

Ngày đăng: 08/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Riverpark Premier với những điểm nổi bật sau:
+ Diện tích rộng 135m2, thiết kế 3PN, 2WC.
+ Nội thất đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Giá ưu đãi chỉ 15,7 tỷ VND.

Tiện ích xung quanh:
+ Cách trường quốc tế Nam Sài Gòn 1km.
Kê bên trường SSIS.
+ Cách công viên hồ Bán Nguyệt 1,8km.

Liên hệ ngay để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 836 ****

Vị trí bản đồ

15,7 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
116,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Riverpark Premier, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
BQ

Bui Nhu Quynh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC tại Riverpark Premier, Tân Phong, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.