Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Duplex Chung Cư Hưng Vượng 3, Q7 (Diện tích tầng trệt 74 m2, tầng lửng 29 m2)

Ngày đăng: 28/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán Duplex Tầng 9, Chung Cư Hưng Vượng 3, Phú Mỹ Hưng, Quận 7.
- Diện tích sàn 103m2 (diện tích sàn 74m2 + 29 m2 tầng lửng ngoài sổ).
- Hiện trạng nhà 2 phòng ngủ, 1 studio tầng lửng, 3wc, 1 phòng kho lát sàn nhựa vân gỗ chống ẩm. View hướng Tây Nam, view góc ngã tư Bùi Bằng Đoàn giao Nguyễn Văn Linh rộng thoáng.
- Bàn giao bản vẽ thiết kế, sơ đồ đường điện, cấp/ thoát nước, chiếu sáng sửa mới toàn bộ căn hộ.
- 2 phòng ngủ + phòng studio lát sàn gỗ. Thiết bị vệ sinh nhà tắm sứ Inax Aqua và sen vòi Inax chính hãng cao cấp, bệt wc 1 khối INAX gọn đẹp, dễ vệ sinh.
- Điều hoà Daikin inverter mới 100% tiết kiệm điện (3 điều hoà 9000 BTU phòng ngủ + 1 điều hoà 18000 BTU phòng khách).
- Nội thất gỗ thiết kế cao cấp, bo tròn các góc va chạm tạo thẩm mỹ và an toàn với người sử dụng. Các ngăn chia đợt tủ bếp làm bằng cốt nhựa chống ẩm.
- Tất cả các cửa kính, vách khu thông tầng trong nhà làm bằng nhôm kính cường lực thương hiệu Xingfa.
- Phụ kiện tủ bếp cao cấp, bếp từ 3 vùng nấu.
- Giá bán 5,3 tỷ có thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 132 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 3 WC
103 m²
51,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ Hưng Vượng 3, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Chị Hiền

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Duplex Chung Cư Hưng Vượng 3, Q7 (Diện tích tầng trệt 74 m2, tầng lửng 29 m2) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.