Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Luxcity Q7 85m², full nội thất, sổ hồng, Giá 4.28 tỷ tiện ích miễn phí đầy đủ

Ngày đăng: 23/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ Luxcity Quận 7

Mình là chủ nhà, cần bán lại căn hộ đang ở tại chung cư Luxcity, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Quận 7.

Diện tích 85m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà có sẵn nội thất như: giường, tủ quần áo, hệ bếp trên dưới, mặt bếp đá... sạch sẽ, dọn vào là ở được ngay. View nhìn nội khu yên tĩnh, mát mẻ, không bị ồn.

Tiện ích trong khu sử dụng miễn phí:
Hồ bơi
Phòng bóng bàn, sân cầu lông, sân bóng rổ
Thư viện đọc sách, khu thể dục ngoài trời
Khu BBQ, khu vui chơi trẻ em
Phòng gym, khu sinh hoạt cộng đồng

Giao thông thuận tiện, sát bên Phú Mỹ Hưng, di chuyển sang các quận trung tâm rất dễ.

Giá bán: 4,28 tỷ (mình còn thương lượng chút đỉnh cho người có thiện chí)
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, hỗ trợ sang tên nhanh.

Anh/chị nào quan tâm vui lòng liên hệ mình: 0903 888 335 (Zalo/Call) để hẹn xem nhà trực tiếp. Cảm ơn mọi người đã đọc tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 388 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

3 PN, 2 WC
85.2 m²
50,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Luxcity, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903888335

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Luxcity Q7 85m², full nội thất, sổ hồng, Giá 4.28 tỷ tiện ích miễn phí đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.