Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Mỹ Khánh 4A đường Nguyễn Đức Cảnh, PMH Lầu 11

Ngày đăng: 09/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5

- view hồ bơi
- Diện tích 113m, 3pn, 2wc, full nội thất, nhà mới như hình, view đông năm gió mát cả ngày.
- Giá bán: 8.6t ( bao thuế, phí, có sổ hồng)

Hotline: 0907894503 (Viber | Zalo | Whatapp | kakaotalk | wechat ...) Mr Hoà Lê GreenHouse xem 24/7 và update giá tốt nhất

Liên hệ:

090 789 ****

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 2 WC
113 m²
76,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Mỹ Khánh 4, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Hòa Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Mỹ Khánh 4A đường Nguyễn Đức Cảnh, PMH Lầu 11 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.