Tin đăng đã hết hạn.

Rổ hàng CĐT cần bán 55m2 giá 2ty450. Thanh toán 30% nhận nhà sau đó thanh toán dần Cập nhật T3/2025

Ngày đăng: 04/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thanh toán 30% nhận nhà ở ngay!

Cơ hội sở hữu căn hộ sang trọng tại vị trí đắc địa mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, kết nối giao thông thuận tiện, gần các tiện ích cao cấp và khu vực trung tâm kinh tế, thương mại.

Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng, Quận 7 Vị trí giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực quan trọng.

Giá chỉ từ: 47tr/m Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất cao cấp.

Liên hệ xem nhà thực tế 24/7: 0906704328 Huy Trần.
----------------
Lý do không thể bỏ qua Viva Plaza:

Vị trí vàng tại Quận 7, phát triển mạnh mẽ với cơ sở hạ tầng hiện đại.

Giá cả hợp lý chỉ 2tỷ450 với thanh toán linh hoạt.

Thanh toán 30% kí HĐMB, ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% giá trị căn hộ, ân hạn gốc 24 tháng.

Bán kính 1km là khu đô thị Phú Mỹ Hưng với nhiều tiện ích đẳng cấp, tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.

Quý khách mua nhà trong tháng này được chiết khấu lên đến 13%, Thanh toán nhanh chiết khấu thêm 3%.
----------------
Chi tiết căn hộ:

Bàn giao nội thất cơ bản:
* Toàn bộ hệ đồ gỗ cao cấp: Tủ bếp trên, tủ bếp dưới, cửa chính, cửa phòng ngủ, sàn gỗ.
* Toilet hoàn thiện với trang thiết bị vệ sinh cao cấp tiêu chuẩn American Standard (Mỹ).
* Khoá cửa chính hiện đại sở hữu tính năng bảo mật 3 trong 1: Khoá cơ, mã số và thẻ từ.
* Trần thạch cao hoàn thiện với hệ đèn chiếu sáng Panasonic và chừa sẵn ô lắp rèm tinh tế.
* Ban công rộng thoáng 2.2m, là chốn riêng lý tưởng để bạn thư giãn bên tách trà chiều hay chăm bón vườn treo xanh mát.
* Sân phơi được bố trí riêng tư, đảm bảo thẩm mỹ tối đa cho căn nhà.

Vật liệu bàn giao đến từ các thượng hiệu cao cấp:
+ Cửa gỗ chống cháy cao cấp An cường, khoá từ Hafele.
+ Gạch Granite, thiết bị vệ sinh Innoci.
+ Tủ bếp An cường, mặt đá Marble.
+ Thang máy Otis.
+ Sàn Gỗ Pergo.

Hỗ trợ xem nhà thực tế: 0906704328 Huy Trần.

Xem thêm

Liên hệ:

090 670 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

1 PN, 1 WC
55 m²
44,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Viva Plaza, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trần Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rổ hàng CĐT cần bán 55m2 giá 2ty450. Thanh toán 30% nhận nhà sau đó thanh toán dần Cập nhật T3/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.