Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Lavida Plus Q.7 55tr/m2 nhà sẵn giao ngay.Chiết khấu 5%, Vay ân hạn gốc lãi 18 tháng.

Ngày đăng: 03/03/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Dự án Lavida Plus Q.7 nằm ngay mặt tiền góc Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, quận 7.
Vị trí trung tâm Q.7 kết nối đa dịch vụ.

* Chủ đầu tư mở bán đợt cuối hơn 100 căn hộ OT và 1,2,3 PN giá chỉ từ 55tr/m (chưa VAT).
- Nhận giữ chổ ưu tiên ngay hôm nay 50tr/suất(có hoàn lại nếu không mua).
- Mở bán và công bố giá dự kiến ngày 29/3.

*Cam kết:
- Tư vấn thông tin đầy đủ, chính xác, nhiệt tình.
- Không đăng giá ảo, thông tin thiếu chính xác làm mất thời gian KH.

* Giá Căn hộ:
GIÁ OT CHỈ TỪ 2 TỶ
- 1PN 53m - 55m: từ 3,2 tỷ
- 2PN 65m - 80m: 3,8 tỷ - 4,5 tỷ
- 3PN 95m: 5,4 tỷ
- Giá trên chưa gồm VAT
- Tiêu chuẩn bàn giao Nhà Thô nhà sẵn bàn giao ngay.

*Chính sách bán hàng dự kiến:
- Chiết khấu 5% khi thanh toán chuẩn.
- Ngân hàng cho vay đến 70%, chủ đầu tư hỗ trợ lãi suất 0% trong 18 tháng đầu.

*Pháp lý: Hợp đồng mua bán(sắp làm sổ hồng).

* Dự án vị trí đẹp thuận tiện đi lại, đối diện ViVo city, liền kề Phú Mỹ Hưng, chỉ mất 5 phút để đến: Trường Đại Học RMIT, Đại Học Tôn Đức Thắng, Siêu thị Lotte, Crescent Mall...
- Hầm chui Nguyễn Văn Linh đã hoàn thiện, đi lại dễ dàng, tiềm năng tăng giá cao, quy hoạch dài hạn có tuyến Metro số 4 từ Tham Lương đi Hiệp Phước,....
- Đã hoàn thành bàn giao nhà ở ngay, vị trí đắt địa tiềm năng tương lai tăng giá rất cao.
- Tiện ích nội khu nổi bật: 7 tầng TTTM, hồ bơi vô cực, cầu đi bộ trên không, sân thể thao, khu BBQ,...

Xem thêm

Liên hệ:

096 158 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN
37 m²
54,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavida Plus, Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
BH

Bé Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Lavida Plus Q.7 55tr/m2 nhà sẵn giao ngay.Chiết khấu 5%, Vay ân hạn gốc lãi 18 tháng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.