Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ River Panorama 2PN1WC 58m2 giá chỉ 2tỷ970

Ngày đăng: 11/02/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2PN 1WC 58m2 Chung cư River Panorama Quận 7.
- Chung cư River Panorama (P. Phú Thuận, Q7).
- Số phòng: 2PN - 1WC.
- Diện tích: 58m2.
- Nhà trang bị nội thất cơ bản có rèm, máy lạnh, máy nước nóng, tủ lạnh, máy hút mùi.
- Đang có HĐ cho thuê 9,5 Triệu/tháng.
- Tầng: View thoáng, đón gió.
- Tiện ích: Hồ bơi, Vinmart, Satrafood, Coffee, trường Mầm non quốc tế, Bể bơi nước nóng, phòng xông hơi, khu bbq,..
- Giá bán: 2,970 Tỷ (Bao gồm 5%).
Ghi chú: Nhà mới đẹp khu dân cư an ninh,
Liên hệ e Hùng để xem nhà: 0889 603 303 (sđt/zalo/viber).

Xem thêm

Liên hệ:

088 960 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,97 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
51,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
River Panorama, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0889603303

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ River Panorama 2PN1WC 58m2 giá chỉ 2tỷ970 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.