Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2pn Belleza Q7 phạm Hữu lầu. Giá:2.850 tỷ sổ Hồng

Ngày đăng: 21/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Belleza - VIEW PMH THOÁNG MÁT Diện tích : 80m2 ,2Pn,2wc .
Tặng Full Nội Thất Như Hình .
Giá bán : 2.85 Tỷ ( Bớt Lộc )
Pháp lý : Sổ Hồng .
- khu dân cư an ninh , view thoáng , tiện ích đầy đủ .
lh e nè :0855548097

Xem thêm

Liên hệ:

085 554 ****

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
35,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Belleza Apartment, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
XL

Xuyen Lieu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2pn Belleza Q7 phạm Hữu lầu. Giá:2.850 tỷ sổ Hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.