Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Peak 2PN 79m2 nội thất đầy đủ, nhà mới, ánh sáng tốt. LH: 02854175885

Ngày đăng: 10/01/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đặc điểm căn hộ: Nhà mới, ánh sáng tốt, thông thoáng mát mẻ, 2 mặt tiền không bị chắn tầm nhìn, nội thất đầy đủ.
Gần hệ thống trường học quốc tế, khu dân cư yên tĩnh, dân trí cao, đầy đủ hệ thống y tế, mua sắm.

Liên hệ để được tư vấn và xem nhà:
Century 21 - The House.
Hotline: 02854175885.
Địa chỉ: Số 55, Đường số 16, P. Tân Phú, Quận 7, TP HCM.
Website: https://vietnam.century21.com.tw/vi/trang-chu/

Xem thêm

Liên hệ:

032 891 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
105,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0328917910

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Peak 2PN 79m2 nội thất đầy đủ, nhà mới, ánh sáng tốt. LH: 02854175885 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.