Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm - The View ban công rộng nhất - 151m2 - 3pn - 11,2tỷ - 0906 891 591 Ms. Mỹ

Ngày đăng: 10/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh The View - Quận 7.
Diện tích: 151m2.
Ban công rộng 1m8.
Thiết kế 3pn (2 mater).
Đang cho thuê 37,746 triệu.
Bán 11,2 tỷ all in (~74,2 triệu/m2).
Liên hệ: 0906 891 591 Ms. Mỹ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 689 ****

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

3 PN, 2 WC
151 m²
74,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The View Riviera Point, Đ. Huỳnh Tấn Phát, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mỹ Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm - The View ban công rộng nhất - 151m2 - 3pn - 11,2tỷ - 0906 891 591 Ms. Mỹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.