Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Hưng Vượng 2, DT 148m2, có sân vườn, 3PN 2WC, full NT, giá 8,2 tỷ - hàng hiếm

Ngày đăng: 07/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Hưng Vượng 2 tọa lạc tại Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh, với diện tích rộng rãi 148m2, có sân vườn riêng. Căn hộ này được thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, mang đến không gian sống tiện nghi cho gia đình.
Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ với Tấn Dự qua số điện thoại 0968092948.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 8,2 tỷ.
+ Căn hộ gồm 3 PN và 2 WC, phù hợp cho gia đình lớn.
+ Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường,...
+ Hướng cửa chính Đông, hướng ban công Bắc, mang lại phong thủy tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.

Địa điểm xung quanh.

- Gần bệnh viện Tim Tâm Đức và bệnh viện FV, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
- Các siêu thị như Youth Market, K Mega Mart, và Winmart nằm trong bán kính gần.
- Trường Quốc tế Nam Sài Gòn và Little Genius International Kindergarten & Educational Center, cùng với Trường Tiểu học Tân Quy, tạo điều kiện tốt cho việc giáo dục.

Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ với Lục Tấn Dự qua số điện thoại 0968092948.

Xem thêm

Liên hệ:

096 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

3 PN, 2 WC
148 m²
55,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu căn hộ Hưng Vượng 2, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lục Tấn Dự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Hưng Vượng 2, DT 148m2, có sân vườn, 3PN 2WC, full NT, giá 8,2 tỷ - hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.