Tin đăng đã hết hạn.

Bán lại căn Officetel 37m2 gần Phú Mỹ Hưng Q7, nhận nhà vào ở ngay. 2 tỷ 059 triệu (full giá)

Ngày đăng: 14/12/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần sang nhượng lại căn hộ Officetel.
Vị trí: Nằm ngay mặt tiền Nguyễn Văn Linh giao với Nguyễn Hữu Thọ.

DT: 37m2.
Giá: 2 tỷ 059 triệu.
Nội thất cơ bản.
Ban công view về Q1.
-----------------
Cọc 100 triệu.
30 ngày sau công chứng thanh toán: 1 tỷ 882 triệu.
5% còn lại khi ra sổ mới thanh toán: 77 triệu.

A/C quan tâm vui lòng liên hệ xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

091 971 ****

Vị trí bản đồ

2,06 tỷ

37 m²
55,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavida Plus, Đ. Nguyễn Văn Linh, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Mr. Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lại căn Officetel 37m2 gần Phú Mỹ Hưng Q7, nhận nhà vào ở ngay. 2 tỷ 059 triệu (full giá) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.