Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot! Sunrise City Central, 147m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, view thoáng, giá: 9.2 tỷ

Ngày đăng: 26/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn Sunrise City Central Quận 7, ngay khu HimLam. LH: 0938498349 Thế Hòa, xem nhà 24/7. - 147m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, bếp và phòng khách. - Nhà đầy đủ nội thất đẹp, view thoáng. Giá chỉ: 9.2 tỷ - 129m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách và bếp rộng. - Nhà nội thất đẹp, view Bắc nhìn hồ bơi. Giá: 8.5 tỷ. - 106m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách và bếp. - Nhà đầy đủ nội thất, View thoáng. Giá: 6.8 tỷ. Pháp lý: Sổ hồng công chứng nhanh. Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, khu đi bộ thế dục...

Xem thêm

Liên hệ:

093 849 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 2 WC
147 m²
62,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, Sunrise City, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Bình Minh, H. Trảng Bom, T. Đồng Nai
PH

Phạm Thế Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot! Sunrise City Central, 147m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, view thoáng, giá: 9.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.