Tin đăng đã hết hạn.

Gấp một căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng 03PN 119m2 M7 bán gấp trong tháng giá 12.5 tỷ sổ hồng

Ngày đăng: 27/10/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Gấp gấp một căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng 03PN M7 bán gấp trong tháng giá 12.5 tỷ, nội thất ô xe, đã có sổ hồng. LH ngay 0902 122 ***.
Gọi ngay chốt sớm đón lễ Anh Chị Khách Hàng.
Hotline: 0902 122 *** Mr. Quốc.
Xem thêm

Liên hệ:

090 212 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
105,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Signature, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TQ

Trần Anh Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp một căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng 03PN 119m2 M7 bán gấp trong tháng giá 12.5 tỷ sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.