Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại Him Lam Chợ Lớn, 4,25 tỷ, 86m2 liên hệ 0949200003

Ngày đăng: 09/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Him Lam Chợ Lớn với diện tích 86m2, thiết kế 2PN + 2WC/PT + bếp. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, giá bán là 4,25 tỷ VND, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình. Địa điểm xung quanh: Căn hộ nằm gần các tiện ích như bệnh viện Bình Phú, bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế và bệnh viện quốc tế Minh Anh. Gia đình sẽ được tận hưởng không gian xanh tại công viên Bình Phú, công viên Phú Lâm. Ngoài ra, có nhiều lựa chọn mua sắm tại siêu thị Mẹ & Bé Con Cưng, Co. Op Food Chợ Lớn và WinMart +. Các trường mầm non Bình Minh và Rạng Đông 11A cũng nằm gần đó, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Vân Anh 0949200003

Xem thêm

Liên hệ:

094 920 ****

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
86 m²
49,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Đ. Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
VA

Vân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại Him Lam Chợ Lớn, 4,25 tỷ, 86m2 liên hệ 0949200003 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.