Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH An Phú Apartment 95m2, 3PN + 2WC, nhà mới, có sổ hồng uy tín. Giá bán: 3.7 tỷ còn TL giảm

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ An Phú Apartment tọa lạc tại Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP.HCM là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái + Căn hộ có diện tích 95m2, thiết kế thông minh với 3PN + 2WC, mang đến sự thoải mái cho cả gia đình + Nội thất cơ bản đã được đầu tư hoàn thiện mới đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày + Giá bán căn hộ là 3,7 tỷ ( giá thật nhà thật không đăng giá ảo) phù hợp với chất lượng và vị trí đắc địa của căn hộ + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua Khu vực xung quanh: - Bệnh viện: Bệnh viện Quốc tế Minh Anh, Bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh Quốc tế, Bệnh viện Bình Phú. - Siêu thị: Siêu thị Mẹ & Bé Con Cưng, Winmart+, Co.op Food Chợ Lớn. - Công viên: Công viên Phú Lâm, Công viên Bình Phú. - Trường học: Trường Mầm Non Rạng Đông 11A, Trường Mầm Non Bình Minh. + Vui lòng liên hệ xem nhà: 0902950695

Xem thêm

Liên hệ:

090 295 ****

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
38,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ cao cấp An Phú (An Phú Apartment), Đ. Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
0

0902950695

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH An Phú Apartment 95m2, 3PN + 2WC, nhà mới, có sổ hồng uy tín. Giá bán: 3.7 tỷ còn TL giảm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.