Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư An Phú Apartment, 3,95 tỷ, 94,5m2, 3PN, 2WC, Đông Nam

Ngày đăng: 04/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

An Phú Apartment là căn hộ chung cư lý tưởng tọa lạc tại đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh với diện tích 94,5m2, rất phù hợp cho gia đình. - Căn hộ 3PN, 2WC, đầy đủ tiện nghi cơ bản. - Hướng cửa chính Đông Nam, tạo không gian thoáng đãng và phong thủy tốt. - Giá bán hấp dẫn 3,95 tỷ VND. Căn hộ này nổi bật với phong thủy tốt, giúp mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện quốc tế Minh Anh, siêu thị Co. Op Food Chợ Lớn và các công viên như Bình Phú, Phú Lâm, tạo điều kiện sống thuận lợi cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0908463437 hoặc gặp Lan.

Xem thêm

Liên hệ:

090 846 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

3 PN, 2 WC
94.5 m²
41,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ cao cấp An Phú (An Phú Apartment), Đ. Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
L

Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư An Phú Apartment, 3,95 tỷ, 94,5m2, 3PN, 2WC, Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.