Tin đăng đã hết hạn.

Hot deal - độc quyền bán 2 căn, diện tích: 70m2, 2PN/2WC - 4.680 tỷ, cần bán gấp trong tháng

Ngày đăng: 29/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Giá bán tốt nhất thị trường, độc quyền 2 căn 70m2, view xinh tầng đẹp. Giá bán chủ cần sang nhượng lại trong tháng - giá cực kì tốt, đúng căn/ đúng giá anh chị an tâm tham khảo. ---------------------------- - Diện tích: 70m2, 2PN/2WC - 4.680 tỷ (lầu 11, view Quận 1, tặng khách hàng 3 máy lạnh đã gắn sẵn). - Diện tích: 70m2, 2PN/2WC - 4.690 tỷ (lầu 28, tầng cao view thoáng, nhà mới 100%). Giá bán đã bao thuế phí sang tên đầy đủ, không báo ảo để anh chị mất thời gian. Nhà thực tế, anh chị cần tham khảo xem nhà thực tế em hỗ trợ Anh chị tại dự án. Liên hệ: 0936266744 Em Xinh hỗ trợ Anh Chị.

Xem thêm

Liên hệ:

093 626 ****

Vị trí bản đồ

4,68 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
66,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D-Homme, Đ. Hồng Bàng, P. 6, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
HX

Huỳnh Thị Xinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot deal - độc quyền bán 2 căn, diện tích: 70m2, 2PN/2WC - 4.680 tỷ, cần bán gấp trong tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.