Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHCC Viva Riverside, Q6, giá 3,5 tỷ, 79m2, 2PN, 2WC, full nội thất, view thoáng. LH 0949229199

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí cực chất tại Viva Riverside, căn hộ chung cư 79m2 này có 2PN, 2WC, rất phù hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái và tiện nghi. + Giá chỉ 3,5 tỷ VND. + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, đầy đủ tiện nghi. + Gần gũi với thiên nhiên, không khí trong lành. Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích như bệnh viện Chợ Rẫy, công viên Lê Lợi, siêu thị Bách Hóa Xanh, giúp cuộc sống trở nên thuận tiện hơn bao giờ hết. Liên hệ ngay với Tưởng qua số 0949229199 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

094 922 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
44,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Viva Riverside, Đ. Võ Văn Kiệt, P. 3, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thế Tưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHCC Viva Riverside, Q6, giá 3,5 tỷ, 79m2, 2PN, 2WC, full nội thất, view thoáng. LH 0949229199 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.