Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán CHCC D-Homme Hồng Bàng Q6 giáp Q10, Q5, 52m2=1PN=3ty4. DT 70m2=2PN=4tỷ8. LH: 0934144525

Ngày đăng: 06/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư D - Homme tọa lạc tại Hồng Bàng, Quận 6, TP. HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. Hiện tại rổ hàng rao bán bên em gồm tất cả các căn bán 1PN + 1, 2PN từ diện tích 61m2, 70m2. Với diện tích 52m², 1PN, 2WC: Giá bán 3tỷ4 - Với diện tích 61m², 2PN, 2WC: Giá bán 4tỷ5. Với diện tích 70m², 2PN, 2WC: Giá bán 4tỷ8. Pháp lý: Hợp đồng mua bán, hỗ trợ ngân hàng vay. Vị trí: Bao quanh bởi các tuyến đường chính như đường Hồng Bàng, đường 3/2 và Minh Phụng, kết nối các quận trung tâm nhanh chóng Quận1 15p, Sân bay Tân Sơn Nhất 20p, các quận lân cận rất nhanh chóng thuận lợi di chuyển về các tỉnh miền tây với cao tốc TPHCM - Trung Lương. Tiện ích: Các tiện ích cao cấp cho mọi lứa tuổi từ người già cho đến trẻ nhỏ: + Cửa tự động ở nơi công cộng, Face ID hạn chế chạm trực tiếp. + Phòng khám Đa khoa DHA với công nghệ và trang thiết bị hiện đại bậc nhất. + Hồ bơi sân thượng cao 120m và 2 hồ bơi trong nhà dành cho người lớn và trẻ em công nghệ hiện đại nhất sử dụng công nghệ điện phân đồng đảm bảo sức khỏe cho da và tóc. + Sân tập dưỡng sinh, sân vườn, yoga, sân bóng rổ, bóng đá, rạp chiếu phim, phòng dạy nhạc, nhà trẻ tiêu chuẩn quốc tế, khu vui chơi phát triển thể chất cho trẻ em. + Cơ hội đầu tư sinh lời cao. - Liên hệ em để được tư vấn và sở hữu căn hộ giá tốt qua SĐT: 0934144525 Nguyễn Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

093 414 ****

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
68,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D-Homme, Đ. Hồng Bàng, P. 6, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán CHCC D-Homme Hồng Bàng Q6 giáp Q10, Q5, 52m2=1PN=3ty4. DT 70m2=2PN=4tỷ8. LH: 0934144525 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.