Tin đăng đã hết hạn.

Cc asiana capella 184 trần văn kiểu quận 6 chỉ 2tỷ3

Ngày đăng: 06/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CC ASIANA CAPELLA 184 Trần Văn Kiểu QUẬN 6 CHỈ 2TỶ3 Một căn hộ mới, đẹp, chủ đã giữ gìn kỹ, nay cần bán gấp do thay đổi công việc đột xuất phù hợp cho khách mua ở, cho thuê hoặc đầu tư dài hạn. Diện tích sử dụng 43m² Trần cao 6m, thiết kế thông minh, có thể làm thêm gác lửng Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi, gym, khuôn viên, thang máy, an ninh 24/7 Vị trí trung tâm Quận 6 Giao Hậu Giang, Bình Phú, Nguyễn Văn Luông dễ kết nối Q5, Q10, Bình Tân Giá bán: Chỉ 2.3tỷ Chủ cần bán nhanh nên giá rất mềm so với thị trường Cam kết thông tin thật hình thật hỗ trợ pháp lý rõ ràng Khách thiện chí thương lượng trực tiếp với chủ nhà không kê giá, không qua nhiều trung gian Quan tâm căn này, cứ nhắn Trust Home trao đổi thông tin nhé! (Chuyên BĐS căn hộ & nhà phố tại Quận 6, Quận 11, Bình Tân uy tín, tận tâm)

Xem thêm

Liên hệ:

037 426 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
53,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Asiana Capella, Đ. Trần Văn Kiểu, P. 10, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trust Home

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cc asiana capella 184 trần văn kiểu quận 6 chỉ 2tỷ3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.