Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ C/C Viva Reverside Quận 6 liên hệ 0931918399 để xem nhà

Ngày đăng: 03/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Viva Riverside 1472 Võ Văn Kiệt, Quận 6. Diện tích đa dạng giá tốt nhất thị trường ngoài ra em còn căn 1 và 2 phòng ngủ Pháp lý chuẩn chỉnh. 3PN 2WC: 87m2 giá 4.5 tỷ KBS, nội thất cơ bản. 100m2 giá 4 tỷ 960 KBS. 105m2 giá 5.2 tỷ Bao sổ, Full nội thất. Pháp lý: Hợp đồng mua bán Công chứng sang tên nhanh. Vị trí: Trung tâm Quận 6 Giao thông thuận tiện qua Quận 1, 5, 8, Bình Tân... Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & nhận ưu đãi tốt nhất! (Đảm bảo còn nhiều căn đẹp hỗ trợ tư vấn nhiệt tình).

Xem thêm

Liên hệ:

093 191 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,96 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
49,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Viva Riverside, Đ. Võ Văn Kiệt, P. 3, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Thọ Apartment

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ C/C Viva Reverside Quận 6 liên hệ 0931918399 để xem nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.