Tin đăng đã hết hạn.

Ban quản lí bán căn hộ him lam chợ lớn, 102m, 2 phòng ngủ, view q1 hình thật giá 4,88 tỷ 0901499279

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Ban Quản Lí toà nhà cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Him Lam Chợ Lơn, Vị trí, Số 487 Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TpHCM Diện tích sử dụng: 102m2, nhà thiết kế 2 phòng ngủ, 2wc, lô gia phơi đồ rộng, ban công phòng khách Đông Nam nhìn về quận 1 thoáng mát, trang bị nội thất cao cấp như hình, sổ hồng sở hữu lâu dài, giá rẻ 4,88 tỷ Chủ đầu tư Công ty CP Kinh doanh Địa ốc Him Lam Tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, gym, ngân hàng, quán ăn, cf... Vị trí đắc địa, khu dân trí cao Liên hệ Dương Tuấn 0901499279

Xem thêm

Liên hệ:

090 149 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

2 PN, 2 WC
102 m²
47,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Đ. Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trần Hạo Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ban quản lí bán căn hộ him lam chợ lớn, 102m, 2 phòng ngủ, view q1 hình thật giá 4,88 tỷ 0901499279 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.