Tin đăng đã hết hạn.

Định cư nước ngoài bán CC Him Lam Chợ Lớn Quận 6 97m2 -1,81 tỷ- 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 13/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC Him Lam Chợ Lớn tọa lạc tại Hậu Giang, 11, Quận 6, TP.HCM với diện tích 97m2. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình trẻ. Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế, bệnh viện quận 6. + Co.op Food Chợ Lớn. + Trường tiểu học Nguyễn Văn Luông, trường mầm non Bình Minh, trường tiểu học Phú Định. + Công viên Bình Phú, công viên Phú Lâm, công viên Bình Phú. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Minh Lộc 0927186482

Xem thêm

Liên hệ:

092 718 ****

Vị trí bản đồ

1,81 tỷ

2 PN, 2 WC
97 m²
18,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Đ. Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Minh Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Định cư nước ngoài bán CC Him Lam Chợ Lớn Quận 6 97m2 -1,81 tỷ- 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.