Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ An Phú Apartment, 6,25 tỷ, 153m2, 3PN, 2WC, Q6, HCM

Ngày đăng: 26/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ An Phú Apartment tọa lạc tại Hậu Giang, p11, Q6, HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 153m2, căn hộ được thiết kế thông minh với: + 3PN + 2WC + bếp Nội thất cao cấp, mang lại cảm giác sang trọng và thoải mái cho chủ nhân. Giá bán chỉ 6,25 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh: + Bệnh viện chuyên khoa ngoại thần kinh quốc tế, bệnh viện quận 6 + Siêu thị Co.op Food Chợ Lớn + Trường tiểu học Phú Định, trường tiểu học Nguyễn Văn Luông, trường mầm non Bình Minh + Công viên Phú Lâm, công viên Bình Phú Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: Đinh Tấn Kiệt 0938139545

Xem thêm

Liên hệ:

093 813 ****

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

3 PN, 2 WC
153 m²
40,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ cao cấp An Phú (An Phú Apartment), Đ. Hậu Giang, P. 11, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Mr. Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ An Phú Apartment, 6,25 tỷ, 153m2, 3PN, 2WC, Q6, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.