Căn hộ 3PN , Góc 2 mặt tiền, Bán kính 5km đến Chợ Bến Thành, Bán Đảo thủ thiêm, Sổ Hồng Trao Tay.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Riva Park - 504 Nguyễn Tất Thành, Phường Xóm Chiếu, TpHCM. - Cách phố đi bộ Nguyễn Huệ 6Km - cách Phú Mỹ Hưng 5km. - Gần phố ăn uống Khánh Hội, chợ Đoàn Văn Bơ, gần các trường tiểu học, phổ thông, đại học Nguyễn Tất Thành, đại học Luật. - Giá bán: - Diện tích: 104m2 3PN - 2WC, ban công phòng khách, thiết kế tối ưu công năng, lấy gió đối lưu tốt, anh sáng đến từng không gian. - Đầu tư cho thuê hoặc ở. - Bàn giao đủ nội thất dính tường. - Gọi Oanh để Sờ, xem tận mắt. - Tiện ích Chung cư Riva Park Hồ bơi, Gym, BBQ, Lớp yoga, phòng nhảy, Spa, Café, Vinmart, Phòng sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em... Sảnh đón khách 5 sao, thẻ từ 3 lớp, An ninh 24/24. ================= Nhận ký gửi sang nhượng - cho thuê căn hộ Riva Park, căn hộ mặt tiền Bến Vân Đồn. Liên hệ (Zalo, Viber, Imess): 0938231076Ms Oanh). ================= Chung cư liền kề các chung cư Quận 4: The Gold View, Grand Riverside, ICON 56...

Xem thêm

Liên hệ:

093 823 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
67,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Căn hộ Riva Park, Đ. Nguyễn Tất Thành, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938231076

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN , Góc 2 mặt tiền, Bán kính 5km đến Chợ Bến Thành, Bán Đảo thủ thiêm, Sổ Hồng Trao Tay. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.