Căn 2 phòng ngủ, diện tích lớn tại Gold View – lựa chọn tốt để ở lâu dài

Ngày đăng: 05/05/2026

6
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn 2PN diện tích lớn tại Gold View – lựa chọn tốt để ở lâu dài 

 

- Không phải căn 2 phòng ngủ nào tại Gold View cũng có diện tích rộng. Căn hộ này có diện tích khoảng 94m² nên không gian sinh hoạt khá thoải mái. Phòng khách rộng và hai phòng ngủ tách biệt nên rất phù hợp cho gia đình muốn ở lâu dài.

 

- Gold View có lợi thế vị trí gần trung tâm và hệ thống tiện ích khá đầy đủ nên luôn được nhiều người lựa chọn để ở hoặc đầu tư.

 

* Thông tin căn hộ:

 

• 2PN – 2WC

 

• Diện tích: 94m²

 

• Giá bán: 8,8 tỷ

 

Liên hệ: Ân

 

#thosancanho247

 

#bancanho

 

#goldview

Xem thêm

Liên hệ:

089 884 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Ban công riêng

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

2 PN, 2 WC
94 m²
93,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
The Gold View, P. 1, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Căn 2 phòng ngủ, diện tích lớn tại Gold View – lựa chọn tốt để ở lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.