Tin đăng đã hết hạn.

Căn rẻ duy nhất. Bán 3PN-2WC Tresor căn góc view Bitexco DT lớn 120m2. Giá 11,2 tỷ ( bao hết)

Ngày đăng: 22/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ Tresor số 39 - 39B Bến Vân Đồn, phường Xóm Chiếu (Quận 4), Tp. HCM. * Đây là căn góc view đẹp nhất Tresor nhìn Bitexco, sông Bến Nghé và Quận 1. - Diện tích: 120m2. - Loại 3 phòng ngủ 2 toilet. - Nhà nội thất cơ bản. - Phòng khách có ban công view rất đẹp, cả 3 phòng ngủ đều thoáng mát. Khu vực bếp rộng rãi có logia riêng để máy giặt, phơi đồ thông gió... - Cần bán gấp với giá: 11,2 tỷ (bao hết). (Video được em Mai quay layout căn tương tự). * Xem nhà gọi ngay số 0909614569 gặp em Mai chuyên bán căn hộ Tresor (Zalo/Viber/What'sapp). ---------------------------- * Tiện ích Tresor: - Hồ bơi và gym: Tầng 2. - Sân thượng, công viên vui chơi trẻ em, BBQ: Lầu 34. - Siêu thị 24/7 tại shop: Winmart (sảnh OT3), 7 Eleven,... - Trường mầm non Thiên Thần Angels Montessori (sảnh phía sau Ap1). - Khu vui chơi sang trọng Meow Meow Kidsplay Cafe: Shop mặt Bến Vân Đồn. ---------------------------- * Các loại phí tại Tresor: - Phí quản lý: 16.500 đ/m2/tháng (chưa VAT). - Hồ bơi và gym lầu 2 (miễn phí cho cư dân). - Phí giữ xe máy: 160 ngàn/tháng. - Phí giữ ô tô: 1,8 triệu/tháng. - Nước: 18 ngàn/m3. - Điện theo chỉ số nhà nước. - Internet: Theo nhu cầu cá nhân như Viettel, FPT, VNPT... ---------------------------- * Khách hàng khi mua sẽ được hỗ trợ: - Hỗ trợ giấy tờ mua bán cho 2 bên. - Làm hỗ sơ đi đóng thuế cho đến khi sang tên người mới. - Website: Tuongphatland.com - Hotline: 0909614569. - Mail: maianh.tuongphat@gmail.com - Fb: Tuongphatland. - Youtube: Tuongphatland. - Tiktok: tuongphatland.

Xem thêm

Liên hệ:

090 961 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
93,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Tresor Quận 4, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HM

Huỳnh Thị Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn rẻ duy nhất. Bán 3PN-2WC Tresor căn góc view Bitexco DT lớn 120m2. Giá 11,2 tỷ ( bao hết) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.