Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn hộ cao cấp tại De La Sol CapitaLand, nằm trên mặt tiền đường Tôn Thất Thuyết

Ngày đăng: 07/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhanh căn hộ cao cấp tại De La Sol CapitaLand, nằm trên mặt tiền đường Tôn Thất Thuyết, trung tâm Quận 4, chỉ 5 phút di chuyển đến Quận 1. - Thông tin căn hộ: Diện tích: 75m. Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 WC. View sông tuyệt đẹp. Ban công rộng, đón gió thoáng mát quanh năm. Nhà mới 100%, bàn giao nội thất cao cấp từ chủ đầu tư, full nội thất chủ nhà mua. - Tiện ích nổi bật: Hồ bơi vô cực tầng cao. Sky garden, sân thể thao trên không, phòng gym yoga. Trung tâm thương mại, nhà hàng café, khu BBQ ngoài trời. Khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng. Hệ thống an ninh 24/7, thẻ từ từng tầng. Bên em còn giỏ hàng đa dạng 1,2 và 3PN. Văn phòng ở dự án tiện hỗ trợ khách tham quan 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

078 991 ****

Vị trí bản đồ

8,29 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
110,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nga Truong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn hộ cao cấp tại De La Sol CapitaLand, nằm trên mặt tiền đường Tôn Thất Thuyết - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.