Tin đăng đã hết hạn.

Bán 9.9 tỷ all in (rẻ nhất mặt tiền sông). Căn 2PN 85m2 mặt thẳng sông toà Alto - tầng cao hiếm

Ngày đăng: 06/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn cần bán loại 2PN2WC diện tích 85m², nằm ở toà Alto (toà A). Đặc biệt: Mặt ngoài view trực diện sông, view sông vĩnh viễn. Tầng cao cực kỳ vip! Giá bán: 9.9 tỷ (Giá Đã bao toàn bộ thuế phí, còn trừ lại 5% cho người mua). Căn này giá đang tốt nhất trong list căn mặt trực diện sông đang bán, tầng cao đẹp, rẻ hơn thị trường 450 triệu. Xem nhà được. Anh chị xem nhà vac giấy tờ gọi số: 0906961010Tran - chuyen Delasol).

Xem thêm

Liên hệ:

090 696 ****

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
117,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Clara Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 9.9 tỷ all in (rẻ nhất mặt tiền sông). Căn 2PN 85m2 mặt thẳng sông toà Alto - tầng cao hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.