Tin đăng đã hết hạn.

Goldview 117m thiết kế 3phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. Tầng cao nội thất đẹp.

Ngày đăng: 28/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà xinh, diện tích nhì Goldview, không có căn thứ 2 như vậy Hình thật, nội thất mới như hình 117m- 3PN - 2WC - Balcony view chill Tầng cao view thoáng mát Giá : 9 tỷ 650 bao hết và cấn trừ lại 5% làm sổ Chỉ việc xách valy vào ở. Nhà bao đẹp Coi nhà 24/7 Cam kết hỗ trợ vay lãi suất tốt: VCB, MSB, Vietin Bank thủ tục giải ngân nhanh chóng 0915446767Viber / Zalo / iMess / Call) ================================= GIỎ HÀNG CHUYỂN NHƯỢNG CĂN HỘ CHUNG CƯ THE GOLD VIEW Địa chỉ : 346 Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, TP. HCM Căn hộ sử hữu lâu dài: Diện tích căn hộ : 50m - 56m Thiết kế : 1 phòng ngủ - 1 wc - phòng khách, balcony/ không balcony, view đẹp, lầu cao Giá bán 4 tỷ 6 (Đầy đủ nội thất) Diện tích căn hộ : 65m - 70m Thiết kế : 2 phòng ngủ - 1 wc - phòng khách, view đẹp, lầu trung đến cao Giá bán từ 5 tỷ 3 (đầy đủ nội thất) Diện tích căn hộ : 80m 92m Thiết kế : 2 phòng ngủ - 2 wc - phòng khách, balcony, view đẹp, lầu cao Giá bán từ 6 tỷ đến 7 tỷ 9 (đầy đủ nội thất) Diện tích căn hộ : 100m 117m 133m Thiết kế : 3 phòng ngủ - 2 wc/ 3wc - phòng khách, 1balcony/ 2balcony view đẹp, lầu cao Giá bán 8 tỷ 9 - 12 tỷ (đầy đủ nội thất) Tất cả các giá trên đều còn thương lượng Cam kết hỗ trợ lãi suất vay ưu đãi tại VCB, MSB, thủ tục giải ngân nhanh chóng ================================= Tiện ích tại GoldView: Hồ Bơi tràn bờ, GYM, Yoga, Bóng bàn, Thư viện, khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời, BBQ... cùng nhiều tiện ích nội khu khác Bấm thang máy là đến trung tâm thương mại, rạp chiếu phim Lotte Cafe Starbucks, Phúc Long Được nuôi thú cưng (Viber / Zalo / iMess / Call) hỗ trợ 24/7 tìm nhà ưng ý. #goldview #canhoquan4 #canhocaocap #canhosaigon #canhodep #shantiland #canho

Xem thêm

Liên hệ:

091 544 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,65 tỷ

3 PN, 2 WC
117 m²
82,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Gold View, P. 1, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0915446767

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Goldview 117m thiết kế 3phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. Tầng cao nội thất đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.