Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ CC 1PN, 49m2, 5 tỷ có SH tại ICON 56, Quận 4, TP.HCM

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ICON 56, một trong những căn hộ chung cư hiện đại tại Quận 4, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những cặp đôi trẻ. Với diện tích 49m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, tạo cảm giác rộng rãi và thoải mái. - Diện tích 49m2, 1PN, 1WC. - Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, đón gió mát. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ. - Giá bán: 5 tỷ VND. Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Căn hộ nằm trong khu vực an ninh 24/24, mang lại sự yên tâm cho cư dân. Chi tiết dự án: ICON 56 được phát triển bởi Tập đoàn Novaland, bao gồm 1 block cao 25 tầng với 312 căn hộ. Dự án nổi bật với thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ và nhiều tiện ích như hồ bơi tràn tầng 25, phòng tập Gym, siêu thị tiện ích và chuỗi nhà hàng. Nằm gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Parkson, dự án hứa hẹn mang đến cuộc sống tiện nghi cho cư dân. Gần các tiện ích như: + Siêu thị Winmart + Công viên + Bệnh viện , Trường học 1-2-3, ĐH Luật Liên hệ để biết thêm chi tiết với Pham Trang Nhung qua số điện thoại 0918541532

Xem thêm

Liên hệ:

091 854 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
102,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Icon 56, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Pham Trang Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ CC 1PN, 49m2, 5 tỷ có SH tại ICON 56, Quận 4, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.