Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ H2 Hoàng Diệu Q. 4, DT 69m2 gồm 2PN 2WC, có sẵn nội thất, Giá 1 Tỷ 720, có sổ hồng

Ngày đăng: 23/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư H2 Hoàng Diệu tọa lạc tại đường Hoàng Diệu, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh. Mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với nhiều tiện ích xung quanh. + Diện tích 69m², 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng để ở với các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. + Giá có thỏa thuận, có hỗ trợ vay. + Gần bệnh viện Răng Hàm Mặt Tp. HCM, bệnh viện Nhi Đồng 2. + Siêu thị Winmart + và siêu thị trang trí nội thất gần đó. + Các trường học như trường tiểu học Khai Minh và trường THPT Nguyễn Trãi tạo điều kiện thuận lợi cho con cái học hành. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0797428739

Xem thêm

Liên hệ:

079 742 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,72 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
24,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư H2 Hoàng Diệu, Đ. Hoàng Diệu, P. 8, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HT

HIỀN THƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ H2 Hoàng Diệu Q. 4, DT 69m2 gồm 2PN 2WC, có sẵn nội thất, Giá 1 Tỷ 720, có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.