Tin đăng đã hết hạn.

Bán Chung Cư The Gold View, Diện Tích 77m2, Nội Thất Cao Cấp, Giá Mềm

Ngày đăng: 20/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Gold View, tọa lạc tại Bến Vân Đồn, p1, Q4, HCM, với diện tích 77m2, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất. Điểm nhấn: + 2PN + 2WC + bếp + Pháp lý đầy đủ Thông tin dự án: The Gold View là dự án nổi bật với 2 tòa tháp A và B, mang đến không gian sống tiện nghi với nhiều tiện ích. Dự án có hồ bơi lớn 490m2, hồ bơi trẻ em 117m2, khu Gym & Spa, và trung tâm thương mại TNL Plaza. Đặc biệt, vị trí thuận lợi gần các trường học, bệnh viện, công viên và trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Gần kề các tiện ích: + Trường cao đẳng kinh tế đối ngoại + Trường mầm non Cô Giang + Công viên Cầu Rạch Ông + Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM + Siêu thị Winmart+ Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, liên hệ Thảo Tiên qua số điện thoại 0792298828

Xem thêm

Liên hệ:

079 229 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,88 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
50,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Gold View, P. 1, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thảo Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Chung Cư The Gold View, Diện Tích 77m2, Nội Thất Cao Cấp, Giá Mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.