Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần tiền gấp bán căn hộ Copac Square, Q4 2PN, 2WC, 75m2 giá 1,85 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khu căn hộ Contrexim - Copac Square mang đến một không gian sống lý tưởng tại Quận 4, Hồ Chí Minh. Căn hộ chung cư này có diện tích 75m2, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, được thiết kế hiện đại với nội thất cơ bản. Các tính năng nổi bật: + Diện tích rộng rãi 75m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. + 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, tiện nghi cho sinh hoạt hàng ngày. + Nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Giá bán hấp dẫn phù hợp với nhu cầu của nhiều khách hàng. Điểm nổi bật: + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. + Dự án được quản lý chuyên nghiệp, mang lại sự yên tâm cho cư dân. Khu vực xung quanh: + Gần bệnh viện Răng Hàm Mặt TP. HCM, bệnh viện đa khoa Tân Hưng, bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn. + Các công viên như Chi Lăng, Khánh Hội, bờ kè hầm Thủ Thiêm để thư giãn. + Siêu thị Winmart + , Bách Hóa Xanh Xóm Chiếu, siêu thị trang trí nội thất phục vụ nhu cầu mua sắm. + Gần trường đại học Tài chính - Marketing, Anh ngữ Cali. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí về căn hộ này qua số điện thoại 0926758821 và gặp Đỗ Chiến Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
24,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Constrexim Copac Square, Đ. Tôn Đản, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đỗ Chiến Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần tiền gấp bán căn hộ Copac Square, Q4 2PN, 2WC, 75m2 giá 1,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.