Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư cao cấp 1 phòng ngủ Masteri Millennium 132 Bến Vân Đồn, Quận 4

Ngày đăng: 13/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn hộ cao cấp thuộc Masteri Millennium ngay cạnh Quận 1. - Diện tích 30m2, thiết kế 1PN + 1WC, phòng khách (như hình). - Vị trí đắc địa, hệ thống an ninh tuyệt đối. - Đầy đủ các tiện ích hồ bơi, phòng gym, siêu thị. - Tiện ở hoặc cho thuê đang có dòng tiền 17tr/tháng. - Nằm trên đường Bến Vân Đồn vị trí đẹp và thuận tiện nhất tại Quận 4. - Tặng full nội thất cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 960 ****

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
122,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Millennium, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0989600376

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư cao cấp 1 phòng ngủ Masteri Millennium 132 Bến Vân Đồn, Quận 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.