Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ De La Sol, Tôn Thất Thuyết, 7,889 tỷ, 71m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 04/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ De La Sol tọa lạc tại Tôn Thất Thuyết, Quận 4, TP.HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 71m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên và không gian sinh hoạt. + Diện tích 71m2, 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi ngay khi bước vào. + Hướng cửa chính và ban công Đông Nam, phong thủy tốt, đón gió mát và ánh sáng. + Giá bán: 7,889 tỷ VND, hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại trung tâm thành phố. Điểm nhấn: Căn hộ De La Sol không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn sở hữu phong thủy tốt, giúp gia chủ luôn gặp may mắn và thịnh vượng. Khu vực này nổi bật với không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, mang lại cảm giác thư giãn cho cư dân. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn, Bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới, Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM - Siêu thị Winmart+, Bách Hóa Xanh, Siêu Thị Trang Trí Nội Thất - Công viên Cát, Công viên Khánh Hội, Công viên Cầu Rạch Ông - Trường Cao Đẳng Kinh Tế Đối Ngoại, Trường Mầm Non Cô Giang Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0911060770, liên hệ với Nguyễn Thị Ngọc Mai.

Xem thêm

Liên hệ:

091 106 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,89 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
111,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Ngọc Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ De La Sol, Tôn Thất Thuyết, 7,889 tỷ, 71m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.