Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại river gate, q.4, 66m2, 2pn-2wc, 2.16 tỷ

Ngày đăng: 02/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư River Gate, tọa lạc tại Bến Vân Đồn, Quận 4, TP.HCM. Căn hộ này có diện tích 66m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất cơ bản, phù hợp cho các bạn trẻ đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và hiện đại. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự yên tâm khi giao dịch. Căn hộ sở hữu phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sự thịnh vượng cho gia chủ. Với mức giá 2,16 tỷ VND, đây là một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng. Khu vực xung quanh: + Bệnh viện JW Hàn Quốc + Bệnh viện Đa Khoa Tân Hưng + Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM + Siêu thị Trang Trí Nội Thất + Winmart+ + Công viên Cát + Trường Mầm Non Cô Giang Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0926758796 và gặp Bảo Châu.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,16 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
32,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
River Gate, Đ. Bến Vân Đồn, P. 6, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lâm Ngọc Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại river gate, q.4, 66m2, 2pn-2wc, 2.16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.