Tin đăng đã hết hạn.

Pihomes độc quyền bán 2PN 1WC 70m2 view thoáng Gold View nhà đủ nội thất mới đẹp hiện trống ở ngay

Ngày đăng: 04/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Pihomes độc quyền bán 2PN 1WC 70m2 view thoáng Gold View nhà đủ nội thất mới đẹp hiện trống ở ngay - Thiết kế: 2PN 1WC. - Diện tích: 70m2 rộng rãi. - Nhà đủ nội thất mới đẹp như hình, sạch sẽ, lầu cao thoáng mát. - Giá thanh toán 5,05 tỷ VND bán nhanh trong tháng. Bàn giao trang bị nội thất đầy đủ cao cấp,.. Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Ưu điểm: - Gần các bệnh viện lớn như bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới, bệnh viện Răng Hàm Mặt TP. HCM, bệnh viện Công An 30/4. - Cách trường học như Trường Cao Đẳng Kinh Tế Đối Ngoại và trường Tiểu Học Trần Bình Trọng - Khu B khoảng 2km. - Gần các siêu thị như siêu thị trang trí nội thất, Winmart + , siêu thị Jmart. - Các công viên như công viên Khánh Hội, công viên Cầu Rạch Ông, công viên Dạ Nam chỉ cách 2km. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết! SĐT hotline hỗ trợ: 0938999057

Xem thêm

Liên hệ:

093 899 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 1 WC
70 m²
73,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Gold View, P. 1, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938999057

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Pihomes độc quyền bán 2PN 1WC 70m2 view thoáng Gold View nhà đủ nội thất mới đẹp hiện trống ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.