Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật giỏ hàng căn 2PN 2WC căn hộ cao cấp De La Sol Quận 4 Capitaland, làm việc chính chủ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Delasol quận 4 rổ hàng hot. Căn 2PN. A2.xx.05 81m² Tây Bắc 8.6 tỷ (all in, chưa 5% sổ 325tr) full NT chủ ở chưa hình thực tế. A1.xx.06 84m² Tây Bắc 9.3 tỷ all in, bao sổ full NT thuê 25tr/th có video. A1.xx.06 84m² Tây Bắc 9.7 tỷ all in (gồm 5% sổ 375tr). Full NT đẹp (450tr). Chủ ở có hình. C.xx.01 75m2 Tây Nam 8.7tỷ all in (gồm 5% sổ 345tr) chủ đang ở Để lại nội thất cơ bản. c.xx.03 71m2 Đông Bắc giá 7.45tỷ all in (gồm 5% sổ 234tr) tầng thấp view nội khu, có nội thất đang cho thuê 22tr/tháng. Liên hệ em 0968500234 ngay để nhận hình ảnh/video chi tiết và xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

096 850 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
110,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
AH

Anh Hien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật giỏ hàng căn 2PN 2WC căn hộ cao cấp De La Sol Quận 4 Capitaland, làm việc chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.