Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn hộ Tresor, còn 1 căn view sông, suất người nước ngoài. Giá tốt

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Chính chủ cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 2 toliet. - Diện tích: 75 m². - Giá chỉ: 6.8 tỷ (Đã bao hết thuế phí và trừ lại % sổ hồng). - Nội thất cơ bản: Bếp rèm, máy lạnh. - Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Với thiết kế thông minh, The Tresor không chỉ là nơi sinh sống mà còn là không gian lý tưởng để thư giãn và tận hưởng cuộc sống. Gần kề với nhiều tiện ích như: - Phòng tập gym + hồ bơi được sử dụng free, sân thượng BBQ tầng 34. - Trường học, chợ Xóm Chiếu, nhà hàng, quán ăn nổi tiếng quận 4. - Cách bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn 1km. - Cách Winmart + 1km. - Cách công viên Khánh Hội 1,5km. - Cách Trường THPT Chuyên Trần Đại Nghĩa 1,8km. - Công viên cực lớn hơn 1.000m trên tầng thượng ngắm thành phố xem pháo hoa. - Siêu thị tiện lợi: 7.11, 3 Sạch, Vinmart đầy đủ thực phẩm tươi ngon. - Hiệu thuốc, cafe, ngân hàng đều có sẵn tại tòa nhà. - Kế bên ngân hàng: Vietcombank, Vietinbank, MB bank. - Kế bên Bệnh viện quận 4. - Chợ Xóm Chiếu nổi tiếng. - Cơ quan nhà nước: UBND, Chi cục Thuế... ----------------------- Các lưu ý khi khách hàng ở tại tòa nhà The Tresor: - Quản lý chuyên nghiệp. - Thẻ an ninh đi thang máy chỉ đi được tiện ích và tầng căn hộ. - An ninh 24/24. - Phí quản lý: 16.000đ/m². - Phí gửi xe máy/tháng: 150. - Phí gửi xe ô tô/tháng: 1tr7. - Điện nước theo đơn giá nhà nước. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ, vui lòng liên hệ Tùng Lê qua số điện thoại. 0359586700

Xem thêm

Liên hệ:

035 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
90,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Tresor Quận 4, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn hộ Tresor, còn 1 căn view sông, suất người nước ngoài. Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.