Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh De La Sol, 6,8 tỷ, 67m2, 1PN, 1WC, Q4, HCM - Giá tốt!

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư De La Sol nằm trên Đường Tôn Thất Thuyết, P. Vĩnh Hội, (Q4) TP. HCM. - Giá bán chỉ 6,8 tỷ. - Diện tích rộng rãi 67m2 với 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm. * Giá tốt hơn thị trường, thanh khoản cao. * Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng Quận 4 & khu Thủ Thiêm liền kề. * Cam kết cho thuê dễ dàng với mức giá từ 18 - 21 triệu/tháng. * Sở hữu ngay, thủ tục nhanh gọn. - Tiện ích nội khu đa dạng: Hồ bơi trẻ em, trung tâm thương mại, spa - gym, nhà hàng - cafe. - An ninh 24/24, đảm bảo an toàn cho cư dân. Địa điểm xung quanh: + Gần công viên Dạ Nam, công viên Khánh Hội, công viên Cầu Rạch Ông. + Trường mầm non Cô Giang và Trường Cao đẳng Kinh tế Đối ngoại. + Siêu thị Winmart + , siêu thị Trang trí Nội thất, siêu thị Jmart. + Bệnh viện bệnh Nhiệt đới, bệnh viện Răng Hàm Mặt TP. HCM. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án De La Sol được phát triển bởi CapitaLand, gồm 3 tòa tháp cao từ 21 đến 23 tầng với tổng cộng 870 căn hộ. Dự án nằm trong khu vực tam giác vàng của Quận 4, thuận tiện di chuyển và tận hưởng cuộc sống sôi động. Với thiết kế sang trọng và tiện ích phong phú, De La Sol hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho cư dân. Em Hoàng Lam 0919087060 hỗ trợ Anh/Chị xem nhà và thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

1 PN, 1 WC
67 m²
101,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0919087060

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh De La Sol, 6,8 tỷ, 67m2, 1PN, 1WC, Q4, HCM - Giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.