Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Galaxy 9, Nguyễn Khoái, Quận 4, 70m2, 2pn, sổ Hồng, căn góc, 5.850ty

Ngày đăng: 14/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Galaxy 9 tọa lạc tại Nguyễn Khoái, Quận 4, TP.HCM, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi cho cư dân. Với diện tích 70m2, căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên, tạo cảm giác thoáng đãng và dễ chịu. Các tính năng nổi bật của căn hộ: + Giá bán: 5,9 tỷ VND. + Diện tích: 70m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Điểm nổi bật của căn hộ Galaxy 9 là không gian sống lý tưởng, được trang bị đầy đủ các tiện ích hiện đại và dịch vụ chu đáo. Căn hộ nằm trong khu vực phát triển sôi động, hứa hẹn sẽ mang lại giá trị gia tăng cho cư dân. Tiện ích xung quanh: Gần các bệnh viện như Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM, Bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới, Bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn. Hệ thống siêu thị như Siêu Thị Trang Trí Nội Thất, WinMart+, Siêu Thị Bách Hóa Xanh 25 Nguyễn Khoái. Công viên Cát, Công viên Khánh Hội, Công viên Cầu Rạch Ông là những địa điểm lý tưởng cho các hoạt động giải trí và thể thao. Trường Mầm Non Cô Giang nằm gần đó, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0932742068 Anh Trúc

Xem thêm

Liên hệ:

093 274 ****

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

70 m²
83,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galaxy 9, Đ. Nguyễn Khoái, P. 2, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Galaxy 9, Nguyễn Khoái, Quận 4, 70m2, 2pn, sổ Hồng, căn góc, 5.850ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.