Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán nhanh căn hộ 2pn giá tốt nhứt tại the gold view quận 4 chỉ 4,85 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

**CHỦ BÁN NHANH CĂN HỘ 2PN GIÁ TỐT NHỨT TẠI THE GOLD VIEW QUẬN 4 CHỈ 4,85 TỶ **Mua là lời Ở là mê!** Quý khách hàng đang tìm **căn hộ đẹp, vị trí trung tâm, giá hợp lý** giữa lòng Sài Gòn? Đừng bỏ lỡ cơ hội **sở hữu căn 2PN 1WC tại Gold View**, nơi hội tụ phong cách sống **trẻ trung tiện nghi đáng sống nhất Quận 4**! **Thông tin căn hộ:** * Diện tích: \~70m², thiết kế 2 phòng ngủ 1 WC tối ưu không gian * Nội thất đầy đủ, vào ở ngay hoặc cho thuê cực dễ * View thoáng, ánh sáng tự nhiên, ban công đón gió * Tầng đẹp không lỗi phong thủy, đi bộ ra sân vườn rất tiện lợi **Tiện ích đỉnh cao:** * Hồ bơi tràn chuẩn resort, gym, khu BBQ, sân vườn thư giãn * Trung tâm thương mại, siêu thị, cafe ngay bên dưới * An ninh 24/7 thẻ từ từng tầng **Vị trí vàng:** * Mặt tiền Bến Vân Đồn chỉ 5 phút sang Quận 1 * Gần phố đi bộ, chợ Bến Thành, Bitexco, cầu Mống **Giá bán: chỉ từ 4,85 TỶ THANH TOÁN NHANH** **Giá cực tốt** cho căn hộ trung tâm, full tiện ích Thích hợp ở, cho thuê, đầu tư đều sinh lời **Liên hệ ngay để xem nhà thực tế số lượng có hạn!** **Căn đẹp giá tốt nhứt hiện tại!**

Xem thêm

Liên hệ:

093 899 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

2 PN, 1 WC
68 m²
72,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Gold View, P. 1, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938999057

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán nhanh căn hộ 2pn giá tốt nhứt tại the gold view quận 4 chỉ 4,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.