Tin đăng đã hết hạn.

Bán Galaxy 9 68m2, 2PN đầy đủ nội thất chỉ 6,25 tỷ SHR LH e 0797799666

Ngày đăng: 11/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chủ nhà chuyển định cư gửi bán nhanh căn hộ chung cư Galaxy 9 đường Nguyễn Khoái, Phường 1, Quận 4. - Diện tích 68m2, 2 phòng ngủ, 2WC, lầu trung ban công thoáng mát view siêu đẹp. - Tặng khách mua nội thất đầy đủ đẹp y hình thực tế. - Pháp lý: Đã có sổ hồng, ngân hàng hỗ trợ vay 70 - 80% giá trị căn hộ. - Giá bán nhanh chỉ 6,25 tỷ (còn thương lượng cho khách hàng thiện chí). Tiện ích: - Hồ bơi, phòng gym free, công viên, trường mầm non, siêu thị lớn nhỏ, cafe, spa, gần chợ, trường học cấp 1,2,3. Tọa lạc sát đường Bến Vân Đồn - trục đường huyết mạch của Quận 4 có vị trí song song với đại lộ Võ Văn Kiệt, qua trung tâm Quận 1, Quận 5, Quận 10, Quận 2, Quận 7. - Liên hệ xem nhà và chốt nhanh qua SĐT 0797799666 hoặc Zalo. Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

079 779 ****

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
91,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Galaxy 9, Đ. Nguyễn Khoái, P. 2, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HQ

Hữu Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Galaxy 9 68m2, 2PN đầy đủ nội thất chỉ 6,25 tỷ SHR LH e 0797799666 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.