Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1 phòng ngủ giá 2,4 tỷ tại quận 4

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Chung cư Tôn Thất Thuyết, phường 4, quận 4, thành phố Hồ Chí Minh. Ngay ngã tư Tân Vĩnh Vĩnh Hội. Đối diện chung cư Vĩnh Hội. Mức giá: 2.4 tỷ. Diện tích: 46,16m² - Giá cho thuê: 6 - 7tr/tháng. Chung cư Tôn Thất Thuyết phường 4, quận 4, chủ xác định ở lâu dài nên cải tạo đẹp, chủ mới chỉ cần xách vali đến ở. Căn góc, lầu cao thoáng đẹp, hành lang thông thoáng. Ngay ngã tư Tân Vĩnh - Vĩnh Hội, đối diện chung cư cao cấp Vĩnh Hội. Tiện ích xung quanh bạt ngàn, dễ dàng cho thuê. Sổ đỏ sở hữu lâu dài, sẵn giao dịch trong ngày. Gửi xe: 300k/ tháng/ xe gửi dười chung cư. Phí quản lý: Ko có.

Xem thêm

Liên hệ:

086 689 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

1 PN, 1 WC
46.16 m²
51,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Vĩnh Hội, Đ. Vĩnh Hội, P. 4, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hong Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1 phòng ngủ giá 2,4 tỷ tại quận 4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.