Tin đăng đã hết hạn.

KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 cho siêu phẩm 3pn 12tỷ4 All in này đâu ạ . 112m2

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Delasol Quận 4 Vị trí đắc địa, kết nối Quận 1 chỉ vài phút Căn góc 3PN 112m 2 mặt thoáng, layout rộng rãi nội thất cao cấp Vào ở ngay Không cần sửa sang Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê Giá siêu xứng đáng: 12 tỷ 4 đã bao gồm toàn bộ thuế phí Chủ cần bán gấp để giải quyết việc riêng. Căn giữ lộc, đẹp hiếm trong dự án Cơ hội cuối cùng để sở hữu căn góc 3PN cực phẩm tại Delasol Tiện ích nổi bật: Hồ bơi tràn bờ, Gym , party house , Phòng chiếu phim riêng.. rạp chiếu ngoài trời.. khu vui chơi trẻ em ..20 tiện ích khác. Khu dân cư an ninh, văn minh tiện ích đẳng cấp chuẩn sống nghỉ dưỡng Căn này không dành cho người do dự Chỉ tiếp khách thiện chí đi xem liền giá tốt cho người có duyên thật sự Liên hệ: [SĐT 0934752102 call/Zalo ] Giữ chỗ căn đẹp trước khi nó biến mất..

Xem thêm

Liên hệ:

093 475 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

3 PN, 3 WC
112 m²
110,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
De La Sol Capitaland Quận 4, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. 18, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
V

Vũ_megaland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 cho siêu phẩm 3pn 12tỷ4 All in này đâu ạ . 112m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.