Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3PN - 90m2 - Saigon Royal Quận 4, view Bến Vân Đồn. Giá bán 9.2 tỷ. Nhà đẹp, LH: 0779072306

Ngày đăng: 20/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Saigon Royal Residence mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 90m2, căn hộ thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. - 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều đồ dùng cần thiết khác. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. - Tiện ích đầy đủ xung quanh, đảm bảo cuộc sống thuận tiện và thoải mái. Gần bệnh viện đa khoa Tân Hưng, siêu thị Bách Hóa Xanh, và công viên Chi Lăng, tạo điều kiện sống lý tưởng cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Thảo Hương tại 0779072306

Xem thêm

Liên hệ:

077 907 ****

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

3 PN, 2 WC
90 m²
102,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Saigon Royal Residence, Đ. Bến Vân Đồn, P. 13, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
PH

Phạm Thị Thảo Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN - 90m2 - Saigon Royal Quận 4, view Bến Vân Đồn. Giá bán 9.2 tỷ. Nhà đẹp, LH: 0779072306 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.